Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 01/08 được chuyên trang Bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay 01/08 và đêm/rạng sáng ngày mai 02/08.

Cúp C2 Châu Âu

21:00 ngày 01/08: Ordabasy vs Mlada Boleslav

21:00 ngày 01/08: Astana vs Santa Coloma

21:30 ngày 01/08: Kairat Almaty vs Hapoel Beer Sheva

22:00 ngày 01/08: Viitorul Constanta vs Gent

23:00 ngày 01/08: Zorya vs FK Buducnost Podgorica

23:00 ngày 01/08: KuPS vs Legia Warszawa

23:15 ngày 01/08: Universitatea Craiova vs Budapest Honved

23:30 ngày 01/08: Riga vs Piast Gliwice

23:30 ngày 01/08: Hacken vs AZ Alkmaar

23:30 ngày 01/08: Debreceni VSC vs Torino

23:30 ngày 01/08: Levski Sofia vs AEK Larnaca

00:00 ngày 02/08: AEL Limassol vs Aris Thessaloniki

00:00 ngày 02/08: Sheriff vs Partizani Tirana

00:00 ngày 02/08: Ki Klaksvik vs Luzern

00:00 ngày 02/08: Apollon Limassol FC vs Shamrock Rovers

00:00 ngày 02/08: Vaduz vs Fehervar Videoton

00:00 ngày 02/08: Baumit Jablonec vs Pyunik

00:00 ngày 02/08: Zrinjski Mostar vs Utrecht

00:00 ngày 02/08: Maccabi Haifa vs Strasbourg

00:00 ngày 02/08: Neftci Baku vs Arsenal Tula

00:00 ngày 02/08: Dinamo Tbilisi vs Gilan Gabala

00:00 ngày 02/08: Atromitos Athens vs DAC Dunajska Streda

00:00Liepajas Metalurgs vs IFK Norrkoping

00:00 ngày 02/08: Malmo vs Domzale

00:30 ngày 02/08: Ludogorets Razgrad vs Valur

00:30 ngày 02/08: Brondby vs Lechia Gdansk

00:30 ngày 02/08: Progres Niedercorn vs Glasgow Rangers

00:45 ngày 02/08: Esbjerg FB vs Shakhter Soligorsk

01:00Gzira United vs FK Ventspils

01:00 ngày 02/08: NK Olimpija Ljubljana vs Yeni Malatyaspor

01:30 ngày 02/08: Eintr. Frankfurt vs Flora Tallinn

01:30 ngày 02/08: Steaua Bucuresti vs Alashkert

01:30 ngày 02/08: Sturm Graz vs FK Haugesund

01:45Aberdeen vs Chikhura Sachkhere

01:45 ngày 02/08: ZNK Osijek vs CSKA Sofia

01:45 ngày 02/08: Linfield FC vs HB Torshavn

01:45 ngày 02/08: Spartak Trnava vs Lokomotiv Plovdiv

02:00 ngày 02/08: Crusaders FC vs Wolves

02:00 ngày 02/08: Partizan Belgrade vs Connahs Quay Nomads

02:00 ngày 02/08: Vitoria Guimaraes vs Jeunesse Esch

02:15 ngày 02/08: Stjarnan vs Espanyol

Bóng đá Giao hữu

04:00 ngày 01/08: Ad Santa Rosa vs Aderel Lourdes

07:00 ngày 01/08: Ngôi sao MLS vs Atletico Madrid

22:30 ngày 01/08: Denizlispor vs Goztepe

23:00 ngày 01/08: Al-Wasl vs Apollon Larissas

00:00 ngày 02/08: Pontevedra vs Real Madrid Castilla

01:00 ngày 02/08: Levante vs SD Huesca

01:00 ngày 02/08: Mallorca vs Malaga

01:00 ngày 02/08: Numancia vs Athletic Bilbao

01:30 ngày 02/08: Gubbio vs Ternana

02:30 ngày 02/08: Ud Tamaraceite vs Las Palmas Atletico