Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 11/07 được chuyên trang Bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay 11/07 và đêm/rạng sáng ngày mai 12/07.

Cúp C2 Châu Âu

20:30 ngày 11/07: Pyunik vs Korzo Prilep

21:00 ngày 11/07: Ordabasy vs Torpedo Kutaisi

21:00 ngày 11/07: Neftci Baku vs Speranta Nisporeni

21:45 ngày 11/07: FK Ventspils vs Teuta Durres

22:00 ngày 11/07: Alashkert vs Makedonija Gjorce Petrov

22:30 ngày 11/07: AEK Larnaca vs Cs Petrocub

22:30 ngày 11/07: KF Laci vs Hapoel Beer Sheva

22:30 ngày 11/07: Trans Narva vs FK Buducnost Podgorica

23:00 ngày 11/07: Sabail vs Universitatea Craiova

23:00 ngày 11/07: KuPS vs Vitebsk

23:00 ngày 11/07: Flora Tallinn vs Radnicki Nis

23:30 ngày 11/07: Balzan vs Domzale

23:30 ngày 11/07: MFK Ruzomberok vs Levski Sofia

23:30 ngày 11/07: Riteriai vs Ki Klaksvik

00:00 ngày 12/07: Shakhter Soligorsk vs Hibernians FC

00:00 ngày 12/07: Brann vs Shamrock Rovers

00:00 ngày 12/07: Radnik Bijeljina vs Spartak Trnava

00:00 ngày 12/07: Molde vs KR Reykjavik

00:00 ngày 12/07: Kauno Zalgiris vs Apollon Limassol FC

00:00 ngày 12/07: Maccabi Haifa vs NK Mura 05

00:00 ngày 12/07: Academy Pandev vs Zrinjski Mostar

00:00 ngày 12/07: Crusaders FC vs B36 Torshavn

00:00 ngày 12/07: Debreceni VSC vs KS Perparimi Kukesi

00:00 ngày 12/07: Brondby vs Inter Turku

00:00 ngày 12/07: Liepajas Metalurgs vs Dinamo Minsk

00:00 ngày 12/07: Speranta Nisporeni vs Neftci Baku

00:00 ngày 12/07: Dinamo Tbilisi vs Ue Engordany

00:00 ngày 12/07: Malmo vs Ballymena United

00:30 ngày 12/07: Fola Esch vs Chikhura Sachkhere

01:00 ngày 12/07: NK Olimpija Ljubljana vs Rigas Futbola Skola

01:00 ngày 12/07: Connahs Quay Nomads vs Kilmarnock

01:30 ngày 12/07: Zeta vs Fehervar Videoton

01:30 ngày 12/07: Cukaricki vs Banants

01:30 ngày 12/07: Steaua Bucuresti vs Milsami

01:30 ngày 12/07: DAC Dunajska Streda vs Cracovia Krakow

01:30 ngày 12/07: College Europa vs Legia Warszawa

01:45 ngày 12/07: Aberdeen vs RoPS Rovaniemi

01:45 ngày 12/07: St. Patrick’s vs IFK Norrkoping

01:45 ngày 12/07: Cliftonville vs FK Haugesund

01:45 ngày 12/07: Cork City vs Progres Niedercorn

02:00 ngày 12/07: Budapest Honved vs FK Zalgiris Vilnius

02:00 ngày 12/07: NK Siroki Brijeg vs Kairat Almaty

03:00 ngày 12/07: Breidablik vs Vaduz

03:00 ngày 12/07: Stjarnan vs Levadia Tallinn