Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 15/11 được chuyên trang Bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay 15/11 và đêm/rạng sáng ngày mai 16/11.

Euro

00:00 ngày 16/11: Nauy vs Đảo Faroe

00:00 ngày 16/11: Phần Lan vs Liechtenstein

00:00 ngày 16/11: Armenia vs Hy Lạp

02:45 ngày 16/11: Thụy Sĩ vs Georgia

02:45 ngày 16/11: Đan Mạch vs Gibraltar

02:45 ngày 16/11: Tây Ban Nha vs Malta

02:45 ngày 16/11: Romania vs Thụy Điển

02:45 ngày 16/11: Bosnia Herzegovina vs Italia

Bóng đá Giao hữu

07:00 ngày 15/11: Ecuador vs Trinidad & Tobago

18:00 ngày 15/11: Nữ Đài Loan vs Nữ Thái Lan

18:45 ngày 15/11: U23 Hàn Quốc vs U23 Bahrain

18:45 ngày 15/11: U23 Uzbekistan vs U23 Jordan

19:00 ngày 15/11: Rapid Wien vs Blau Weiss Linz

19:00 ngày 15/11: Botev Plovdiv vs Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00 ngày 15/11: Diosgyor vs Karadjordje Topola

19:30 ngày 15/11: Dukla Praha vs Bohemians 1905

20:00 ngày 15/11: Radnik Sesvete vs Hnk Gorica

20:00 ngày 15/11: VfB Stuttgart vs Grasshoppers

21:00 ngày 15/11: Hacken vs Halmstads

21:00 ngày 15/11: U19 Bỉ vs Séc U18

22:00 ngày 15/11: Sturm Graz vs NK Olimpija Ljubljana

22:00 ngày 15/11: U23 UAE vs Ả-rập Xê-út U22

22:00 ngày 15/11: Mainz 05 vs Darmstadt

22:00 ngày 15/11: U23 Syria vs U23 Iraq

22:30 ngày 15/11: Slaven Belupo Koprivnica vs Rudes

23:00 ngày 15/11: Freiburg vs St. Gallen

00:00 ngày 16/11: Brazil vs Argentina

00:00 ngày 16/11: SV Horn vs Austria Wien

00:30 ngày 16/11: U20 Hà Lan vs Séc U21

01:00 ngày 16/11: Hungary vs Uruguay

08:00 ngày 16/11: Peru vs Colombia

Hạng 2 Nhật Bản

11:00 ngày 15/11: Renofa Yamaguchi vs Yamagata Montedio

11:00 ngày 15/11: Avispa Fukuoka vs Zweigen Kanazawa FC

12:00 ngày 15/11: Kyoto Purple Sanga vs JEF United Ichihara

12:00 ngày 15/11: Machida Zelvia vs Kashiwa Reysol

12:00 ngày 15/11: Omiya Ardija vs Albirex Niigata

12:00 ngày 15/11: Ehime vs Ryukyu

12:00 ngày 15/11: Okayama vs Yokohama

12:00 ngày 15/11: V-Varen Nagasaki vs Tochigi SC

12:00 ngày 15/11: Gifu vs Ventforet Kofu

Bóng đá Chile

02:00 ngày 16/11: Palestino vs Union Espanola

04:30 ngày 16/11: Audax Italiano vs Cobresal