Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 17/01 được chuyên trang Bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay 17/01 và đêm/rạng sáng ngày mai 18/01.

La Liga

03:00 ngày 18/01: Leganes vs Getafe

Bundesliga

02:30 ngày 18/01: Schalke 04 vs Monchengladbach

Hạng Nhất Anh

02:45 ngày 18/01: Fulham vs Middlesbrough

Bóng đá Bồ Đào Nha

02:00 ngày 18/01: Porto vs Sporting Braga

04:15 ngày 18/01: Sporting Lisbon vs Benfica

Bóng đá Giao hữu

05:00 ngày 17/01: Juventude Rs vs Esportivo Rs

05:00 ngày 17/01: Jaragua Ec vs Capital

07:00 ngày 17/01: America de Cali vs Deportivo Cali

17:00 ngày 17/01: Piast Gliwice vs Gks Jastrzebie

17:00 ngày 17/01: Istra 1961 vs Slavoj Vysehrad

18:00 ngày 17/01: Aarhus AGF vs Viborg

18:00 ngày 17/01: Palestine vs Sri Lanka

18:00 ngày 17/01: Botev Vratsa vs Kariana Erden

18:00 ngày 17/01: Emelec vs Es Setif

19:00 ngày 17/01: TPS Turku vs Salon Palloilijat Salpa

19:00 ngày 17/01: Podbeskidzie vs Cracovia Krakow

19:00 ngày 17/01: Randers vs Fredericia

19:00 ngày 17/01: Hansa Rostock vs Lyngby

19:00 ngày 17/01: St.Polten vs SV Horn

19:30 ngày 17/01: TP Hồ Chí Minh vs Ulsan Hyundai Horang-i

19:30 ngày 17/01: Lahti vs Honka

20:00 ngày 17/01: Sc Verl vs Preuben Munster

20:00 ngày 17/01: Ingolstadt 04 vs SSV Jahn Regensburg

20:00 ngày 17/01: Vaduz vs Greuther Furth

20:00 ngày 17/01: Mattersburg vs Kaposvar

20:00 ngày 17/01: Midtjylland vs Esbjerg FB

20:00 ngày 17/01: Wil 1900 vs Austria Lustenau

20:00 ngày 17/01: Negeri Sembilan vs PDRM

21:00 ngày 17/01: Aarau vs Universitatea Craiova

21:00 ngày 17/01: Akhmat Grozny vs Paksi SE

21:00 ngày 17/01: Kaiserslautern vs MTK Hungaria FC

21:00 ngày 17/01: NK Rijeka vs Budafoki Mte

21:00 ngày 17/01: Nữ Malta vs Nữ Thổ Nhĩ Kỳ

21:00 ngày 17/01: Mjondalen vs Raufoss

21:00 ngày 17/01: Dinamo Zagreb vs NK Lokomotiva Zagreb

21:00 ngày 17/01: SV Sandhausen vs SpVgg Unterhaching

21:30 ngày 17/01: Holstein Kiel vs CFR Cluj

21:30 ngày 17/01: Schalke 04 II vs 08 Homburg

21:30 ngày 17/01: Hajduk Split vs Budapest Honved

22:00 ngày 17/01: Ullensaker/Kisa IL vs Eidsvold TF

22:00 ngày 17/01: Aragua vs Gran Valencia

22:00 ngày 17/01: ZNK Osijek vs Nurnberg

22:00 ngày 17/01: Hermannstadt vs Puskas Akademia

22:00 ngày 17/01: Luzern vs Gaz Metan Medias

22:00 ngày 17/01: Lausanne Sports vs Darmstadt

23:20 ngày 17/01: SKU Amstetten vs Kremser

00:15 ngày 18/01: Deutschlandsberger Sc vs Grazer AK

00:30 ngày 18/01: Tus Haltern vs BSV Rehden

00:30 ngày 18/01: Liefering vs Pinzgau Saalfelden

01:00 ngày 18/01: Elfsborg vs Hacken

01:00 ngày 18/01: Bsg Chemie Leipzig vs Havelse

01:00 ngày 18/01: Trujillanos FC vs Cd Hermanos Colmenares

02:30 ngày 18/01: Drogheda United vs Derry City

02:45 ngày 18/01: Dundalk vs UC Dublin UCD

02:45 ngày 18/01: Shelbourne vs Athlone

03:30 ngày 18/01: Zamora Barinas vs Llaneros de Guanare