Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 19/10 được chuyên trang Bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay 19/10 và đêm/rạng sáng ngày mai 20/10.

V-League

17:00 ngày 19/10: Sông Lam Nghệ An vs Quảng Ninh

17:00 ngày 19/10: Thanh Hóa vs Viettel

17:00 ngày 19/10: TP Hồ Chí Minh vs Hoàng Anh Gia Lai

17:00 ngày 19/10: Nam Định vs Hải Phòng

17:00 ngày 19/10: Khánh Hòa vs Sài Gòn FC

17:00 ngày 19/10: Đà Nẵng vs Bình Dương

17:00 ngày 19/10: Hà Nội FC vs Quảng Nam

Ngoại Hạng Anh

18:30 ngày 19/10: Everton vs West Ham

21:00 ngày 19/10: Aston Villa vs Brighton

21:00 ngày 19/10: Bournemouth vs Norwich

21:00 ngày 19/10: Chelsea vs Newcastle United

21:00 ngày 19/10: Leicester City vs Burnley

21:00 ngày 19/10: Tottenham Hotspur vs Watford

21:00 ngày 19/10: Wolves vs Southampton

23:30 ngày 19/10: Crystal Palace vs Manchester City

La Liga

18:00 ngày 19/10: Eibar vs Barcelona

21:00 ngày 19/10: Atletico Madrid vs Valencia

23:30 ngày 19/10: Getafe vs Leganes

02:00 ngày 20/10: Mallorca vs Real Madrid

Bundesliga

20:30 ngày 19/10: Augsburg vs Bayern Munich

20:30 ngày 19/10: Werder Bremen vs Hertha Berlin

20:30 ngày 19/10: RB Leipzig vs Wolfsburg

20:30 ngày 19/10: Fortuna Dusseldorf vs Mainz 05

20:30 ngày 19/10: Union Berlin vs Freiburg

23:30 ngày 19/10: Borussia Dortmund vs Monchengladbach

Serie A

20:00 ngày 19/10: Lazio vs Atalanta

23:00 ngày 19/10: Napoli vs Hellas Verona

01:45 ngày 20/10: Juventus vs Bologna

Ligue 1

22:30 ngày 19/10: Lyon vs Dijon

01:00 ngày 20/10: Angers SCO vs Stade Brestois

01:00 ngày 20/10: Metz vs Nantes

01:00 ngày 20/10: Nimes vs Amiens

01:00 ngày 20/10: Stade Reims vs Montpellier

01:00 ngày 20/10: Toulouse vs Lille

Cúp FA

19:00 ngày 19/10: Chesterfield vs Wrexham

21:00 ngày 19/10: Barrow vs Solihull Moors

21:00 ngày 19/10: Notts County vs Belper Town

21:00 ngày 19/10: Halifax Town vs Harrogate Town

21:00 ngày 19/10: Ebbsfleet United vs Woking

21:00 ngày 19/10: Bromley vs Aldershot Town

21:00 ngày 19/10: Torquay United vs Boreham Wood

21:00 ngày 19/10: Hartlepool United FC vs Brackley Town

21:00 ngày 19/10: Chorley vs Spennymoor Town

21:00 ngày 19/10: Southport FC vs Altrincham

21:00 ngày 19/10: Havant and Waterlooville vs Dulwich Hamlet

21:00 ngày 19/10: Welling United vs Eastleigh

21:00 ngày 19/10: Maidenhead United vs Wealdstone

21:00 ngày 19/10: Sutton United vs Billericay Town

21:00 ngày 19/10: Weymouth vs Dover Athletic

23:20 ngày 19/10: York City vs Stockport County

Hạng Nhất Anh

18:30 ngày 19/10: Blackburn Rovers vs Huddersfield Town

21:00 ngày 19/10: Charlton Athletic vs Derby County

21:00 ngày 19/10: Stoke City vs Fulham

21:00 ngày 19/10: Leeds United vs Birmingham

21:00 ngày 19/10: Barnsley vs Swansea City

21:00 ngày 19/10: Reading vs Preston North End

21:00 ngày 19/10: Hull City vs Queens Park Rangers

21:00 ngày 19/10: Brentford vs Millwall

21:00 ngày 19/10: Luton Town vs Bristol City

21:00 ngày 19/10: Middlesbrough vs West Bromwich