Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 19/11 được chuyên trang Bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay 19/11 và đêm/rạng sáng ngày mai 20/11.

Euro

02:45 ngày 20/11: Hà Lan vs Estonia

02:45 ngày 20/11: Đức vs Bắc Ailen

02:45 ngày 20/11: Slovakia vs Azerbaijan

02:45 ngày 20/11: Wales vs Hungary

02:45 ngày 20/11: Ba Lan vs Slovenia

02:45 ngày 20/11: Latvia vs Áo

02:45 ngày 20/11: Macedonia vs Israel

02:45 ngày 20/11: Bỉ vs Đảo Sip

02:45 ngày 20/11: San Marino vs Nga

02:45 ngày 20/11: Scotland vs Kazakhstan

Cúp FA

02:45 ngày 20/11: Gillingham vs Sunderland

02:45 ngày 20/11: Exeter City vs Cambridge United

02:45 ngày 20/11: Burton Albion vs Salford City

02:45 ngày 20/11: Doncaster Rovers vs AFC Wimbledon

02:45 ngày 20/11: Bradford AFC vs Shrewsbury Town

02:45 ngày 20/11: Swindon vs Cheltenham Town

02:45Peterborough United vs Stevenage Borough

02:45 ngày 20/11: Eastleigh vs Stourbridge

02:45 ngày 20/11: Bromley vs Bristol Rovers

02:45 ngày 20/11: Rochdale vs Wrexham

VL World Cup Châu Á

16:00 ngày 19/11: Nepal vs Kuwait

17:30 ngày 19/11: Myanmar vs Mông Cổ

18:00 ngày 19/11: Maldives vs Đảo Guam

18:00 ngày 19/11: Turkmenistan vs Sri Lanka

19:00 ngày 19/11: Hong Kong vs Campuchia

19:00 ngày 19/11: Uzbekistan vs Palestine

19:45 ngày 19/11: Malaysia vs Indonesia

20:00 ngày 19/11: Việt Nam vs Thái Lan

21:00 ngày 19/11: Syria vs Philippines

21:00 ngày 19/11: Iraq vs Bahrain

21:00 ngày 19/11: Afghanistan vs Qatar

21:00 ngày 19/11: Kyrgyzstan vs Tajikistan

22:00 ngày 19/11: Yemen vs Singapore

22:00 ngày 19/11: Oman vs Ấn Độ

23:00 ngày 19/11: Jordan vs Đài Bắc – Trung Quốc

00:00 ngày 19/11: Li Băng vs Triều Tiên

Bóng đá Giao hữu

17:25 ngày 19/11: Nhật Bản vs Venezuela

18:35 ngày 19/11: U22 Trung Quốc vs U23 Triều Tiên

18:45 ngày 19/11: U23 Bahrain vs U23 Syria

18:45 ngày 19/11: U23 Hàn Quốc vs U23 UAE

20:30 ngày 19/11: Brazil vs Hàn Quốc

20:30 ngày 19/11: Uganda Womens vs Nữ Ethiopia

21:00 ngày 19/11: Azerbaijan U21 vs U21 Ukraina

22:00 ngày 19/11: U23 Uzbekistan vs Ả-rập Xê-út U22

22:00 ngày 19/11: U23 Iraq vs U23 Jordan

23:30 ngày 19/11: Ả-rập Xê-út vs Paraguay

00:00 ngày 20/11: Montenegro vs Belarus

00:00 ngày 20/11: Croatia vs Georgia

00:30 ngày 20/11: U21 Hà Lan vs Anh U21

01:00 ngày 20/11: FSV Frankfurt vs Darmstadt

02:15 ngày 20/11: Panama vs Bolivia

08:00 ngày 20/11: Ecuador vs Colombia

08:30 ngày 20/11: Peru vs Chile