Lịch thi đấu bóng đá ngày hôm nay 25/07 được chuyên trang Bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết thông tin ngày giờ các trận đấu bóng đá diễn ra hôm nay 25/07 và đêm/rạng sáng ngày mai 26/07.

Guinness ICC Cup

18:30 ngày 25/07: Tottenham Hotspur vs Manchester United

Cúp C2 Châu Âu

20:30 ngày 25/07: Pyunik vs Baumit Jablonec

21:45 ngày 25/07: FK Ventspils vs Gzira United

22:00 ngày 25/07: Gilan Gabala vs Dinamo Tbilisi

22:30 ngày 25/07: AEK Larnaca vs Levski Sofia

22:30 ngày 25/07: Partizani Tirana vs Sheriff

23:30 ngày 25/07: Utrecht vs Zrinjski Mostar

23:45 ngày 25/07: Chikhura Sachkhere vs Aberdeen

23:55 ngày 25/07: Budapest Honved vs Universitatea Craiova

00:00 ngày 26/07: Flora Tallinn vs Eintr. Frankfurt

00:00 ngày 26/07: FK Haugesund vs Sturm Graz

00:00 ngày 26/07: Lechia Gdansk vs Brondby

00:00 ngày 26/07: Shakhter Soligorsk vs Esbjerg FB

00:00 ngày 26/07: Alashkert vs Steaua Bucuresti

00:00 ngày 26/07: Yeni Malatyaspor vs NK Olimpija Ljubljana

00:00 ngày 26/07: Molde vs Cukaricki

00:00 ngày 26/07: Mlada Boleslav vs Ordabasy

00:00 ngày 26/07: Arsenal Tula vs Neftci Baku

00:30 ngày 26/07: Connahs Quay Nomads vs Partizan Belgrade

00:30 ngày 26/07: Lokomotiv Plovdiv vs Spartak Trnava

00:30 ngày 26/07: Hapoel Beer Sheva vs Kairat Almaty

00:30 ngày 26/07: CSKA Sofia vs ZNK Osijek

01:00 ngày 26/07: Fehervar Videoton vs Vaduz

01:00 ngày 26/07: Jeunesse Esch vs Vitoria Guimaraes

01:00 ngày 26/07: IFK Norrkoping vs Liepajas Metalurgs

01:00 ngày 26/07: Piast Gliwice vs Riga

01:15 ngày 26/07: Luzern vs Ki Klaksvik

01:30 ngày 26/07: AZ Alkmaar vs Hacken

01:30 ngày 26/07: DAC Dunajska Streda vs Atromitos Athens

01:30 ngày 26/07: Aris Thessaloniki vs AEL Limassol

01:45 ngày 26/07: Strasbourg vs Maccabi Haifa

01:45 ngày 26/07: Domzale vs Malmo

01:45 ngày 26/07: FK Buducnost Podgorica vs Zorya

01:45 ngày 26/07: Wolves vs Crusaders FC

01:45 ngày 26/07: Glasgow Rangers vs Progres Niedercorn

01:45 ngày 26/07: Gent vs Viitorul Constanta

02:00 ngày 26/07: Legia Warszawa vs KuPS

02:00 ngày 26/07: Torino vs Debreceni VSC

02:00 ngày 26/07: Shamrock Rovers vs Apollon Limassol FC

02:00 ngày 26/07: Espanyol vs Stjarnan

02:00 ngày 26/07: Valur vs Ludogorets Razgrad