Bóng đá trực tuyến trân trọng gửi tới quý độc giả lịch thi đấu bóng đá vòng loại World Cup 2021 tại khu vực châu Âu, diễn ra từ ngày 25/3 tới 17/11/2021.

Lịch thi đấu vòng loại World Cup 2022 – khu vực châu Âu

Thời gian Trận đấu Trực tiếp
Vòng bảng – Lượt trận 1
25/03
00:00
Estonia Cộng Hòa Séc
25/03
00:00
Thổ Nhĩ Kỳ Hà Lan K+PM
25/03
02:45
Bồ Đào Nha Azerbaijan K+1
25/03
02:45
Serbia Cộng Hòa Ai Len
25/03
02:45
Phần Lan Bosnia-Herzegovina
25/03
02:45
Pháp Ukraine K+PM
25/03
02:45
Bỉ Xứ Wales K+ Live 1
25/03
02:45
Gibraltar Na Uy K+PM
25/03
02:45
Latvia Montenegro
25/03
02:45
Đảo Síp Slovakia
25/03
02:45
Malta Nga K+PM
25/03
02:45
Slovenia Croatia K+ Live 2
26/03
00:00
Bulgaria Thụy Sĩ K+1
26/03
00:00
Israel Đan Mạch K+PM
26/03
02:45
Tây Ban Nha Hy Lạp K+ Live 1
26/03
02:45
Thụy Điển Georgia K+PM
26/03
02:45
Italia Bắc Ai Len K+1
26/03
02:45
Moldova Đảo Faroe
26/03
02:45
Scotland Áo
26/03
02:45
Andorra Albania
26/03
02:45
Anh San Marino K+PM
26/03
02:45
Hungary Ba Lan K+PM
26/03
02:45
Đức Iceland K+ Live 2
26/03
02:45
Liechtenstein Armenia
26/03
02:45
Romania Bắc Macedonia
Vòng bảng – Lượt trận 2
27/03
21:00
Montenegro Gibraltar
27/03
21:00
Nga Slovenia
28/03
00:00
Belarus Estonia
28/03
00:00
Na Uy Thổ Nhĩ Kỳ
28/03
00:00
Hà Lan Latvia
28/03
00:00
Croatia Đảo Síp
28/03
02:45
Serbia Bồ Đào Nha
28/03
02:45
Cộng Hòa Ai Len Luxembourg
28/03
02:45
Cộng Hòa Séc Bỉ
28/03
02:45
Slovakia Malta
28/03
20:00
Kazakhstan Pháp
28/03
23:00
Georgia Tây Ban Nha
28/03
23:00
Đan Mạch Moldova
28/03
23:00
Albania Anh
28/03
23:00
Armenia Iceland
29/03
01:45
Kosovo Thụy Điển
29/03
01:45
Bulgaria Italia
29/03
01:45
Thụy Sĩ Lithuania
29/03
01:45
Ukraine Phần Lan
29/03
01:45
Áo Đảo Faroe
29/03
01:45
Israel Scotland
29/03
01:45
Ba Lan Andorra
29/03
01:45
San Marino Hungary
29/03
01:45
Bắc Macedonia Liechtenstein
29/03
01:45
Romania Đức
Vòng bảng – Lượt trận 3
30/03
23:00
Azerbaijan Serbia
30/03
23:00
Đảo Síp Slovenia
31/03
01:45
Luxembourg Bồ Đào Nha
31/03
01:45
Bỉ Belarus
31/03
01:45
Xứ Wales Cộng Hòa Séc
31/03
01:45
Gibraltar Hà Lan
31/03
01:45
Montenegro Na Uy
31/03
01:45
Thổ Nhĩ Kỳ Latvia
31/03
01:45
Croatia Malta
31/03
01:45
Slovakia Nga
31/03
23:00
Armenia Romania
01/04
01:45
Hy Lạp Georgia
01/04
01:45
Tây Ban Nha Kosovo
01/04
01:45
Lithuania Italia
01/04
01:45
Bắc Ai Len Bulgaria
01/04
01:45
Bosnia-Herzegovina Pháp
01/04
01:45
Ukraine Kazakhstan
01/04
01:45
Áo Đan Mạch
01/04
01:45
Moldova Israel
01/04
01:45
Scotland Đảo Faroe
01/04
01:45
Andorra Hungary
01/04
01:45
Anh Ba Lan
01/04
01:45
San Marino Albania
01/04
01:45
Đức Bắc Macedonia
01/04
01:45
Liechtenstein Iceland
Vòng bảng – Lượt trận 4
01/09
21:00
Kazakhstan Ukraine
02/09
01:45
Luxembourg Azerbaijan
02/09
01:45
Bồ Đào Nha Cộng Hòa Ai Len
02/09
01:45
Pháp Bosnia-Herzegovina
02/09
01:45
Đan Mạch Scotland
02/09
01:45
Đảo Faroe Israel
02/09
01:45
Moldova Áo
02/09
01:45
Latvia Gibraltar
02/09
01:45
Na Uy Hà Lan
02/09
01:45
Thổ Nhĩ Kỳ Montenegro
02/09
01:45
Malta Đảo Síp
02/09
01:45
Nga Croatia
02/09
01:45
Slovenia Slovakia
02/09
23:00
Georgia Kosovo
03/09
01:45
Thụy Điển Tây Ban Nha
03/09
01:45
Italia Bulgaria
03/09
01:45
Lithuania Bắc Ai Len
03/09
01:45
Cộng Hòa Séc Belarus
03/09
01:45
Estonia Bỉ
03/09
01:45
Andorra San Marino
03/09
01:45
Hungary Anh
03/09
01:45
Ba Lan Albania
03/09
01:45
Iceland Romania
03/09
01:45
Liechtenstein Đức
03/09
01:45
Bắc Macedonia Armenia
Vòng bảng – Lượt trận 5
04/09
20:00
Đảo Síp Nga
04/09
23:00
Cộng Hòa Ai Len Azerbaijan
04/09
23:00
Serbia Luxembourg
04/09
23:00
Phần Lan Kazakhstan
04/09
23:00
Ukraine Pháp
04/09
23:00
Latvia Na Uy
04/09
23:00
Slovenia Malta
05/09
01:45
Đảo Faroe Đan Mạch
05/09
01:45
Israel Áo
05/09
01:45
Scotland Moldova
05/09
01:45
Gibraltar Thổ Nhĩ Kỳ
05/09
01:45
Hà Lan Montenegro
05/09
01:45
Slovakia Croatia
05/09
20:00
Belarus Xứ Wales
05/09
23:00
Bulgaria Lithuania
05/09
23:00
Albania Hungary
05/09
23:00
Anh Andorra
05/09
23:00
Iceland Bắc Macedonia
06/09
01:45
Kosovo Hy Lạp
06/09
01:45
Tây Ban Nha Georgia
06/09
01:45
Thụy Sĩ Italia
06/09
01:45
Bỉ Cộng Hòa Séc
06/09
01:45
San Marino Ba Lan
06/09
01:45
Đức Armenia
06/09
01:45
Romania Liechtenstein
Vòng bảng – Lượt trận 6
07/09
23:00
Azerbaijan Bồ Đào Nha
08/09
01:45
Cộng Hòa Ai Len Serbia
08/09
01:45
Bosnia-Herzegovina Kazakhstan
08/09
01:45
Pháp Phần Lan
08/09
01:45
Áo Scotland
08/09
01:45
Đan Mạch Israel
08/09
01:45
Đảo Faroe Moldova
08/09
01:45
Montenegro Latvia
08/09
01:45
Hà Lan Thổ Nhĩ Kỳ
08/09
01:45
Na Uy Gibraltar
08/09
01:45
Croatia Slovenia
08/09
01:45
Nga Malta
08/09
01:45
Slovakia Đảo Síp
08/09
23:00
Armenia Liechtenstein
09/09
01:45
Hy Lạp Thụy Điển
09/09
01:45
Kosovo Tây Ban Nha
09/09
01:45
Italia Lithuania
09/09
01:45
Bắc Ai Len Thụy Sĩ
09/09
01:45
Belarus Bỉ
09/09
01:45
Xứ Wales Estonia
09/09
01:45
Albania San Marino
09/09
01:45
Hungary Andorra
09/09
01:45
Ba Lan Anh
09/09
01:45
Iceland Đức
09/09
01:45
Bắc Macedonia Romania
Vòng bảng – Lượt trận 7
09/10
01:45
Cộng Hòa Séc Xứ Wales
09/10
01:45
Estonia Belarus
09/10
01:45
Latvia Hà Lan
09/10
01:45
Gibraltar Montenegro
09/10
01:45
Thổ Nhĩ Kỳ Na Uy
09/10
01:45
Đảo Síp Croatia
09/10
01:45
Malta Slovenia
09/10
01:45
Nga Slovakia
09/10
01:45
Đức Romania
09/10
01:45
Iceland Armenia
09/10
01:45
Liechtenstein Bắc Macedonia
09/10
20:00
Lithuania Bulgaria
09/10
20:00
Kazakhstan Bosnia-Herzegovina
09/10
23:00
Azerbaijan Cộng Hòa Ai Len
09/10
23:00
Georgia Hy Lạp
09/10
23:00
Thụy Điển Kosovo
09/10
23:00
Phần Lan Ukraine
09/10
23:00
Scotland Israel
10/10
01:45
Luxembourg Serbia
10/10
01:45
Thụy Sĩ Bắc Ai Len
10/10
01:45
Đảo Faroe Áo
10/10
01:45
Moldova Đan Mạch
10/10
01:45
Andorra Anh
10/10
01:45
Hungary Albania
10/10
01:45
Ba Lan San Marino
Vòng bảng – Lượt trận 8
12/10
01:45
Belarus Cộng Hòa Séc
12/10
01:45
Estonia Xứ Wales
12/10
01:45
Latvia Thổ Nhĩ Kỳ
12/10
01:45
Hà Lan Gibraltar
12/10
01:45
Na Uy Montenegro
12/10
01:45
Croatia Slovakia
12/10
01:45
Đảo Síp Malta
12/10
01:45
Slovenia Nga
12/10
01:45
Iceland Liechtenstein
12/10
01:45
Bắc Macedonia Đức
12/10
01:45
Romania Armenia
12/10
21:00
Kazakhstan Phần Lan
13/10
01:45
Bồ Đào Nha Luxembourg
13/10
01:45
Serbia Azerbaijan
13/10
01:45
Kosovo Georgia
13/10
01:45
Thụy Điển Hy Lạp
13/10
01:45
Bulgaria Bắc Ai Len
13/10
01:45
Lithuania Thụy Sĩ
13/10
01:45
Ukraine Bosnia-Herzegovina
13/10
01:45
Đan Mạch Áo
13/10
01:45
Đảo Faroe Scotland
13/10
01:45
Israel Moldova
13/10
01:45
Albania Ba Lan
13/10
01:45
Anh Hungary
13/10
01:45
San Marino Andorra
Vòng bảng – Lượt trận 9
12/11
00:00
Azerbaijan Luxembourg
12/11
00:00
Georgia Thụy Điển
12/11
00:00
Nga Đảo Síp
12/11
00:00
Armenia Bắc Macedonia
12/11
02:45
Cộng Hòa Ai Len Bồ Đào Nha
12/11
02:45
Hy Lạp Tây Ban Nha
12/11
02:45
Malta Croatia
12/11
02:45
Slovakia Slovenia
12/11
02:45
Đức Liechtenstein
12/11
02:45
Romania Iceland
13/11
02:45
Italia Thụy Sĩ
13/11
02:45
Bắc Ai Len Lithuania
13/11
02:45
Áo Israel
13/11
02:45
Đan Mạch Đảo Faroe
13/11
02:45
Moldova Scotland
13/11
02:45
Andorra Ba Lan
13/11
02:45
Anh Albania
13/11
02:45
Hungary San Marino
13/11
21:00
Bosnia-Herzegovina Phần Lan
14/11
00:00
Na Uy Latvia
14/11
00:00
Thổ Nhĩ Kỳ Gibraltar
14/11
02:45
Pháp Kazakhstan
14/11
02:45
Bỉ Estonia
14/11
02:45
Xứ Wales Belarus
14/11
02:45
Montenegro Hà Lan
Vòng bảng – Lượt trận 10
14/11
21:00
Croatia Nga
14/11
21:00
Malta Slovakia
14/11
21:00
Slovenia Đảo Síp
15/11
00:00
Armenia Đức
15/11
00:00
Liechtenstein Romania
15/11
00:00
Bắc Macedonia Iceland
15/11
02:45
Bồ Đào Nha Serbia
15/11
02:45
Luxembourg Cộng Hòa Ai Len
15/11
02:45
Hy Lạp Kosovo
15/11
02:45
Tây Ban Nha Thụy Điển
16/11
02:45
Bắc Ai Len Italia
16/11
02:45
Thụy Sĩ Bulgaria
16/11
02:45
Áo Moldova
16/11
02:45
Israel Đảo Faroe
16/11
02:45
Scotland Đan Mạch
16/11
02:45
Albania Andorra
16/11
02:45
Ba Lan Hungary
16/11
02:45
San Marino Anh
17/11
02:45
Bosnia-Herzegovina Ukraine
17/11
02:45
Phần Lan Pháp
17/11
02:45
Cộng Hòa Séc Estonia
17/11
02:45
Xứ Wales Bỉ
17/11
02:45
Gibraltar Latvia
17/11
02:45
Montenegro Thổ Nhĩ Kỳ
17/11
02:45
Hà Lan Na Uy

 

* Các đội bóng đứng đầu các bảng giành vé trực tiếp tới World Cup 2022 diễn ra tại Qatar, các đội nhì bảng đá play-off tranh vé còn lại.